Leave Your Message

Game da Mu

Mu ne manufacturer sadaukar domin samar dadumama far kayayyakin, da farko hidimaOEM da ODM abokan ciniki. Abokan cinikinmu sun haɗa da masu rubutun ra'ayin yanar gizo masu tasiri, sarƙoƙin manyan kantuna, da ƙananan masu kasuwanci. Mun yi fice don ingancin mu, kyakkyawan sabis, ƙwararrun ƙwararru, da cikakkun takaddun takaddun shaida. muna ci gaba da yin sabbin abubuwa a cikin kera samfuran maganin zafi daban-daban waɗanda ke rage zafi a sassa daban-daban na jiki. Tare da shekaru 15 na gwaninta a cikinsamar da ruwan zafifilin, muna alfahari a kan 50 patent takardun shaida da tawagar 15 bincike da kuma ci gaban kwararru.
  • 20000+
    Sararin ƙasa
  • 400+
    Ma'aikata
  • 10
    Layukan samarwa

Ci gaba

Game da Production

Ɗauki mutum ɗaya, matsayi ɗaya, kulawa da hankali, tabbatar da ingancin samfur da ingantaccen samarwa.

Game da fasahar dumama

Game da inganci

  • Gudanar da mai kaya mai ƙarfi:Tabbatar da cewa kowane sashi ya samo asali daga masu samar da abin dogara tare da takaddun shaida masu dacewa don tabbatar da inganci da amincin kayan aiki.
  • Nagartaccen kayan aikin samarwa:Yin amfani da kayan aikin samar da kayan aiki na zamani don tabbatar da kwanciyar hankali da daidaito na tsarin masana'antu, saduwa da bukatun fasaha na samfurori.
  • Gwaji na yau da kullun da duba ingancin inganci:Gudanar da gwaje-gwaje na yau da kullun da ingantattun ingantattun matakai a matakai daban-daban na tsarin samarwa don gano da sauri da magance matsalolin inganci da tabbatar da bin ka'idodi.
  • Gwajin Samfura da sarrafa inganci:Yin gwajin samfuri da kula da inganci bayan kammala samarwa don tabbatar da cewa samfuran da aka gama sun cika ka'idodin ingancin da ake buƙata.